เชิญสมาชิกทุกท่านร่วมงานคร้าบบบ
ลมหนาวอาทิตย์นี้ ไม่ควรพลาดที่จะไปแคมป์กับเรา CAMP STUDIO • SNOW PEAK FESTIVAL ครั้งที่1 ในตอนที่ชื่อว่า “ NOASOBI “ มาสื่อความหมายการใช้ชีวิตกลางแจ้งในแบบ Snow Peak ให้ชัดเจนขึ้นอีก ในงานนี้สำหรับทุกคนที่มีเต็นท์ Snow Peak จะปีลึกแค่ไหน ปีพิเศษหรือลิมิเต็ดยังไง มารวมตัวและร่วมกิจกรรมภายในงานกับเราได้ทั้งหมด Camping • Outing • Culture
สถานที่ ไร่ต้นอ้อ พญาเย็น ปากช่อง นครราชสีมา วันเสาร์-อาทิตย์นี้ 7-8 ธันวาคม อาทิตย์นี้ครับ กิจกรรมในงานจะแจ้งทราบในการทู้ถัดไปครับ
* ค่าใช้จ่ายสำหรับผู้ร่วมงานผู้ใหญ่ 400 บาท / ท่าน เด็กฟรี ค่าใช้จ่ายรวมพื้นที่กางเต็นท์ เสื้อยืดลายพิเศษในงาน และกิจกรรมสนุกอื่นๆอีก *
เจอกันคร้าบบบ!!
Snow Peak Thailand by CAMP STUDIO
CAMP STUDIO THAILAND
![](https://static.wixstatic.com/media/796cf2_d8c91a47a27b4f15a9d5c74334fc8f79~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_208,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/796cf2_d8c91a47a27b4f15a9d5c74334fc8f79~mv2.jpg)